Phản ánh, kiến nghị
1. Kiến nghị lắp lại điện đường: Hiện tại cột điện ở số lô 46 đường Nguyễn Đoá, phường Hương Sơ do cột cũ đã hư hỏng, điện lực đã thay cột mới nhưng đô thị không lắp lại điện đường như trước mà thu hồi luôn. Đề nghị đô thị lắp lại điện đường vì vị trí này ngay ngã 3 sát khu chung cư gần cây cổ thụ mà không có đèn chiếu sáng tiện cho một số thanh niên tiên tiêm chích.
2. Kiến nghị lắp lại dây mạng: Hiện tại các dây mạng đã chuyển qua cột điện mới nhưng không gọn gàng để chằng chịt trên cột nhìn mất thẩm mỹ.
Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý
1/8
1
2
3
4
5
6
7
8
Lượt xem: 64
Ngày gửi: 08:02 14/10/2021
Hạn xử lý: 25/10/2021
Xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị; VNPT Thừa Thiên Huế; Viettel Thừa Thiên Huế; FPT Thừa Thiên Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Cây to đỗ ra đường tại địa chỉ 147 Thiên Thai, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
08:58 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11278550
Đang truy cập: 8017
Zalo: 0941260505