Phản ánh, kiến nghị
Kiến nghi lắp đèn đường tại kiệt 147A Thiên Thai, phường An Tây, TP Huế, lý do đường kiệt thông nhiều ngõ nhưng không có đèn đường gây nguy hiểm. Kính mong cơ quan có thẩm quyền xem xét lắp đèn đường cho người dân trong ngõ được yên tâm sinh sống. Thay mặt người dân kiệt 147A Thiên Thai xin chân thành cảm ơn các cơ quan ban ngành.
1/2
1
2
Lượt xem: 143
Ngày gửi: 23:13 05/11/2021
Hạn xử lý: 17/11/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Hiện nay, còn rất nhiều tuyến đường, đường kiệt trên địa bàn Thành phố chưa có đèn chiếu sáng công cộng. Đây là vấn đề khó khăn chung mà Thành phố đang từng bước khắc phục.

Công ty xin ghi nhận kiến nghị của Ông/Bà về việc cần thiết lắp đèn chiếu sáng tại kiệt 147A Thiên Thai, phường An Tây, TP Huế và sẽ đề xuất UBND Thành phố xem xét đầu tư lắp đặt đèn chiếu sáng trong thời gian tới. 

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

 

 

Ngày xử lý: 07:55 17/11/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (77)
Công an tỉnh (74)
Công an Thành phố Huế (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
UBND Thành phố Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngôi mộ của nhà văn Phùng Quán, thuộc địa phận phường Thủy Dương, TX Hương...
19:30 28/06/2022
Vào lúc 20h45 ngày 27/06/2022 tại cột đèn tín hiệu giao thông phía bắc...
19:18 28/06/2022
Đèn đường tại số 75/245 Bùi Thị Xuân, phường Thủy Xuân, TP Huế bị hỏng,...
19:17 28/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18959455
Đang truy cập: 5006
Zalo: 0941260505