Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay tại đường Hải Triều và Kiệt 56 Hải Triều, An Cựu lưu lượng xe ra vào rất nhiều. Tại đầu Kiệt 56 Hải Triều đã có cột điện và dây có sẵn nhưng đến nay vẫn chưa được lắp bóng điện chiếu sáng. Chúng tôi kiến nghị cơ quan chức năng lắp đặt tại ngã ba một bóng điện để khỏi gây tai nạn. Trân trọng cảm ơn. Hình ảnh chụp vào tối ngày 13/10/2021.
Lượt xem: 124
Ngày gửi: 18:56 13/10/2021
Hạn xử lý: 25/10/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Hiện nay, còn rất nhiều tuyến đường, đường kiệt trên địa bàn Thành phố chưa có đèn chiếu sáng công cộng. Đây là vấn đề khó khăn chung mà Thành phố đang từng bước khắc phục. Công ty xin ghi nhận kiến nghị của Ông/Bà về việc cần thiết lắp đèn chiếu sáng tại đầu Kiệt 56 Hải Triều và sẽ đề xuất UBND Thành phố xem xét đầu tư lắp đặt đèn chiếu sáng trong thời gian tới. 

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

 

Ngày xử lý: 14:16 25/10/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xin phản ánh về việc xe tải trọng lượng lớn chạy qua đường Đặng Tất (đoạn...
11:24 09/12/2021
Vào lúc 11h00 ngày 9/5/2021 hiện trạng cây sà xuống đường ra ngoài đường...
10:55 09/12/2021
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11283954
Đang truy cập: 435
Zalo: 0941260505