Phản ánh, kiến nghị
Tại ngã ba Đường Đồng Khởi (đoạn mới thi công) giao nhau với đường kiệt tổ 12 phường Thuỷ Xuân, đơn vị thi công đường Đồng Khởi không cải tạo, sửa chữa đấu nối với đường kiệt, cos lệch nhau hơn 0,5m gây khó khăn cho việc giao thông đi lại của bà con tổ 12 phường Thuỷ Xuân, ảnh chụp ngày 21/9/2022. Kiến nghị đơn vị thi công hoàn trả mặc bằng để tránh nguy hiểm con người dân khi di chuyển.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 14
Ngày gửi: 08:33 21/09/2022
Hạn xử lý: 30/09/2022
Xử lý
Phường Thủy Xuân
Phản ánh đã được tiếp nhận
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (291)
Phòng Cảnh sát Giao thông (84)
Công an Thành phố Huế (25)
(17)
(14)
(10)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tại chợ thôn 1, phường Thuỷ Dương, thị xã Hương Thuỷ vào giờ cao điểm từ...
10:58 30/09/2022
Vào lúc 10 giờ 56 phút, ngày 30/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75F112847...
10:56 30/09/2022
Kiến nghị cơ quan xem xét đoạn đường tỉnh lộ 11B đi qua địa phận thôn Thượng...
10:54 30/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21791444
Đang truy cập: 7558
Zalo: 0941260505