Phản ánh, kiến nghị
Đèn chiếu sáng bị bắt ngược ánh sáng chiếu lên trời. Đèn chiếu sáng đường kiệt 7 tại số nhà 5 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội, Tp Huế không hiểu vì sao được sửa lại chiếu lên trời thay vì được chiếu xuống mặt đất như thông lệ. Mong công ty quản lý điện chiếu sáng đô thị kiểm tra và điều chỉnh cho người dân và khách du lịch. Xin chân thành cám ơn.
File đính kèm:
1/3
1
2
3
Lượt xem: 19
Ngày gửi: 18:57 15/09/2022
Hạn xử lý: 26/09/2022
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Ngày 16/09/2022, Công ty đã chỉnh lại chóa đèn và phát quang mé cành vị trí đèn chiếu sáng tại kiệt 7 đường Nguyễn Công Trứ.

Chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 11:17 20/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nhà số 14 kiệt 38 Lê Thánh Tôn, phường Đông Ba xây bậc cấp lấn chiếm hành...
10:17 03/10/2022
Tại xóm 7 Lưu Khánh, xã Phú Dương quá trình làm cống thoát nước này đào...
10:01 03/10/2022
Sau hai lần nhận được phản ánh của bà con ở kiệt 6 Cửa Trài phường Thuận...
09:25 03/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21894610
Đang truy cập: 19191
Zalo: 0941260505