Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi các ban ngành VNPT viễn thông Huế
Chúng tôi đề nghị các ban ngành VNPT viễn thông Huế di dời trụ viễn thông ngay tại 57a Phùng Khắc Khoan, phường Phú Hiệp, thành phố Huế. Vì nó đã ảnh hưởng đến cuộc sống của chúng tôi, làm xe chúng tôi ra vào không được, cản trở sinh hoạt hằng ngày và mất cảnh quan đô thị. Xe chúng tôi vào đậu không được, công an giao thông đã nhắc nhở và phạt nhiều lần. Chúng tôi đã có gửi đơn đến công ty vào ngày 24/05/2021 nhưng đến bây giờ công ty vẫn chưa có phản hồi về việc di dời trụ viễn thông cho chúng tôi. Do đó chúng tôi viết đơn này xin các ban ngành quan tâm và giúp đỡ di dời trụ viễn thông này sang một bên để chúng tôi làm ăn. Xin chân thành cảm ơn!
1/2
1
2
Lượt xem: 80
Ngày gửi: 10:32 12/06/2021
Hạn xử lý: 23/06/2021
Kết quả xử lý
VNPT Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, VNPT Thừa Thiên Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 01/7/2021 Trung tâm viễn thông Huế (trực thuộc VNPT Thừa Thiên Huế) đã đến làm việc với chủ nhà, vẫn chưa thống nhất được kinh phí di dời cột và hạ tầng đi kèm (có biên bản gửi kèm). Đầu tuần tới sẽ mời chủ nhà đến văn phòng Trung Tâm viễn thông Huế (36 Phạm Văn Đồng) để giải quyết.

VNPT Thừa Thiên Huế chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:34 08/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5635314
Đang truy cập: 7651
Zalo: 0941260505