Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị chủ đầu tư, đơn vị giám sát và đơn vị thi công hoàn trả lại mặt bằng tại tuyến đường Lê Thánh Tôn: Công trình lắp cống thoát nước, hiện tại trên con đường nay rất nham nhở, bụi bặm ảnh hưởng đến an toàn giao thông, đến việc buôn bán của người dân (chưa kể lại còn đang cắt, đào đường ở các con đường khác; đường nội thành đã nhỏ rồi mà việc thi công tại không đảm bảo chất lượng). Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý. Xin cám ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 42
Ngày gửi: 05:34 28/06/2022
Hạn xử lý: 07/07/2022
Kết quả xử lý
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh)

Kính gửi quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban QLDA đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) – dự án thành phần Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Hiện trạng đường Lê Thánh Tôn đoạn từ đường Ông Ích Khiêm đến đường Nhật Lệ, đơn vị thi công đã thi công hoàn thành hệ thống thoát nước dọc và đã hoàn trả lớp cấp phối đá dăm đến cao độ mặt đường hiện trạng, đoạn từ đường Ông Ích Khiêm đến đường Tống Duy Tân đã hoàn thành lát đá vỉa hè và đơn vị thi công đang triển khai đoạn tiếp theo. Theo kế hoạch của đơn vị thi công dự kiến thi công thảm bê tông nhựa mặt đường đoạn nêu trên vào giữa tháng 8/2022.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:57 18/07/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Còn bề bộn và nham nhở lắm, hiện tại đa số chất lượng của các đường nội thành đều rất xấu
CDTC (1) - 13:54 19/07/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Khoảng trống để thoát nước xuống sông tại kiệt 208 Phan Chu Trinh, phường...
20:34 01/10/2022
Vào khoảng 5h30 tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội buôn bán lấn...
20:08 01/10/2022
Cây xanh đổ nhánh trên mái nhà gây nguy hiểm mỗi khi mưa bão tại 39A Nguyễn...
18:33 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21838137
Đang truy cập: 11952
Zalo: 0941260505