Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi Hue-S và các cơ quan liên quan.
Kiến nghị cho hoạt động hệ thống đèn giao thông tại ngã tư đường Võ Văn Kiệt và đường Thiên Thai, phường An Tây.
Theo quan sát của người dân được biết tại ngã tư này đã được lắp đặt hệ thống tín hiệu đèn giao thông nhưng thời gian gần đây hệ thống đèn không hoạt động. Vậy tôi kính gửi đến quý cơ quan liên quan xem và cho hệ thống đèn hoạt động trở lại. Trân trọng cảm ơn.
Lượt xem: 69
Ngày gửi: 10:59 28/06/2022
Hạn xử lý: 08/07/2022
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Phòng Quản lý đô thị đã yêu cầu đơn vị thi công cho kích hoạt hệ thống đèn giao thông tại ngã tư đường Võ Văn Kiệt và đường Thiên Thai, phường An Tây (đính kèm ảnh).

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 09:20 07/07/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
trân trọng cảm ơn Phòng QLĐT và quý Cơ quan liên quan.
CDTC (1) - 13:53 07/07/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Khoảng trống để thoát nước xuống sông tại kiệt 208 Phan Chu Trinh, phường...
20:34 01/10/2022
Vào khoảng 5h30 tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội buôn bán lấn...
20:08 01/10/2022
Cây xanh đổ nhánh trên mái nhà gây nguy hiểm mỗi khi mưa bão tại 39A Nguyễn...
18:33 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21839779
Đang truy cập: 12659
Zalo: 0941260505