Phản ánh, kiến nghị
Phường Hương Sơ lên phường đã lâu mà vẫn chưa có số nhà, làm ảnh hưởng và gây khó khăn cho việc tìm địa chỉ. Mong quý phường nhanh nhanh làm số nhà tại đường Tản Đà để dân tiện hơn trong việc sinh hoạt và công việc.
Lượt xem: 18
Ngày gửi: 18:01 03/06/2021
Hạn xử lý: 16/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Hương Sơ

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Sơ kiểm tra và trả lời như sau:

Đường Tản Đà có điểm đầu cầu Bạch Yến xã Hương Vinh điểm cuối xã Hương Toàn, thị xã Hương Trà. Hiện nay tại điểm đầu xã Hương Vinh chưa làm công tác biển số nhà và chưa bàn giao số cuối cùng của xã Hương Vinh cho UBND phường Hương Sơ nên chưa xác định để làm biển số nhà. Thời gian tới nếu xã Hương Vinh bàn giao số nhà cuối cùng của xã Hương Vinh cho UBND phường Hương Sơ, UBND phường sẽ thực hiện công tác biển số nhà theo quy định cho bà con.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:24 15/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Xã Hương Vinh thì có liên quan gì đến Phường Hương Sơ, vậy biết bao h xã Hương Vinh mới bàn giao số nhà. Tình trạng này đã là mấy năm trời rồi chứ có phải là mới 1,2 năm đâu.
CDTC (1) - 14:09 15/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Phước Vĩnh (11)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Quán cơm Nhà Nâu, tại địa chỉ 45 Hàn Thuyên, phường Đông Ba, TP Huế thường...
12:58 24/09/2021
Hiện nay trên tuyến đường đối diện 51-57-59 Cao Xuân Dục, phía công viên...
12:04 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5472590
Đang truy cập: 1581
Zalo: 0941260505