Phản ánh, kiến nghị
Cửa Quảng Đức (người địa phương gọi là cửa Sập) thuộc trong 13 cổng ra vào Kinh Thành Huế. Thuộc địa phận phường Thuận Hòa, TP Huế , TT Huế. Sau khi được Sở GTVT TT Huế phân luồng và đặt các biển báo cấm đỗ, cấm dừng ở phía đi về phía đường Ông Ích Khiêm và rẻ phải là Lê Huân. Tuy nhiên không thấy bóng dáng của lực lượng cảnh sát GT và trật tự. Nên các phương tiện xe của các tỉnh thành khác ồ ạc đỗ sai quy định. Thêm vào đó lực lượng cò mồi Huế thay thế lực lượng Công An điều tiết giao thông nên tình trạng giao thông tắt nghẽn trầm trọng, dễ xảy ra tai nạn giao thông. Thiết nghĩ, UBND TP Huế cần bố trí lực lượng để kiểm tra và phân luồng, điều tiết. Để Huế thân yêu của chúng ta xứng đáng là TP du lịch, TP Asian của Châu Á. Hình ảnh ghi lại vào ngày 24/01/2023 Xin cảm ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 26
Ngày gửi: 11:11 24/01/2023
Hạn xử lý: 06/02/2023
Xử lý
Công an tỉnh
Phản ánh đã được tiếp nhận
Xử lý
Công an Thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hiện chung cư Hương Sơ A1, đường Tản Đà, phường Hương Sơ, cứ 1 đến 2 ngày...
19:05 06/02/2023
Hiện nay ở tầng 6 CT2 chung cư Aranya, phường Xuân Phú không có điện dọc...
19:04 06/02/2023
Vào lúc 17h36p ngày 06/02/2023, xe máy BKS 74D124106 sử dụng điện thoại...
18:36 06/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25031559
Đang truy cập: 34305
Zalo: 0941260505