Phản ánh, kiến nghị
Hiện đoạn cuối kiệt 88 Nguyễn Khoa Chiêm, phường An Tây, TP Huế đã được dựng trụ điện mới nhưng chưa có điện đường gây khó khăn cho người dân lưu thông vào buổi đêm. Kiến nghị cơ quan chức năng bắt điện đường.
1/2
1
2
Lượt xem: 247
Ngày gửi: 18:08 30/11/2021
Hạn xử lý: 10/12/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty cổ phần Môi trường và Công trình đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Hiện nay, còn rất nhiều tuyến đường, đường kiệt trên địa bàn thành phố chưa có đèn chiếu sáng công cộng. Đây là vấn đề khó khăn chung mà thành phố đang từng bước khắc phục.

Công ty xin ghi nhận kiến nghị của Ông/Bà về việc cần thiết lắp đèn chiếu sáng tại đoạn cuối kiệt 88 Nguyễn Khoa Chiêm và sẽ đề xuất UBND Thành phố xem xét đầu tư lắp đặt đèn chiếu sáng trong thời gian tới. 

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:06 09/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
2 năm trước Công ty nêu lý do là do chưa có trụ điện, nếu có thì Công ty sẽ triển khai ngay. Đến giờ thì phản hồi chung chung như vậy thì người dân chúng tôi chỉ biết chờ đợi thôi 🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏
CDTC (1) - 15:59 09/12/2021
ok
CDTC (2) - 22:06 09/12/2021
Đã bước sang năm 2022, xin hỏi Công ty đã có đề xuất UBND Thành phố lắp đèn chiếu sáng cho xóm chúng tôi chưa ạ?
CDTC (1) - 18:37 09/01/2022
sắp hết quý 1/2022, xin hỏi kiến nghị của chúng tôi sắp được chưa ạ?
CDTC (1) - 14:39 20/02/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (76)
Phòng Cảnh sát Giao thông (15)
Sở Giao thông Vận tải (14)
Công an tỉnh (9)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tủ điện, cột điện và trạm biến áp đặt ở vỉa hè tại 150 Phan Chu Trinh bị...
19:50 26/06/2022
Chưa có điện ở KDC Phú Hậu (Phản ánh lần 2, lần 1 ngày 26/5/2022) Hiện...
19:41 26/06/2022
Tình trạng mặt đường Hàn Thuyên vẫn chưa tái lập kể từ khi thi công tháng...
19:13 26/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18891595
Đang truy cập: 3074
Zalo: 0941260505