Phản ánh, kiến nghị
Mùa này trong lúc 17h15 là tối trời rồi mà điện đường ở khu vực QL 49B Ủy ban xã Phong Hòa 18h mới đỏ. Từ khung giờ 17h15 đến 18h dân đi làm, đi học, đi dạy về rất đông gây ra va chạm liên tục, nguy hiểm tính mạng con người. Đề nghị cơ quan chức năng điều chỉnh lại khung giờ cho dân. Xin cảm ơn rất nhiều.
1/2
1
2
Lượt xem: 560
Ngày gửi: 18:30 29/11/2021
Hạn xử lý: 08/12/2021
Kết quả xử lý
UBND huyện Phong Điền

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phong Điền đã chỉ đạo UBND xã Phong Hòa kiểm tra và trả lời như sau:

UBND xã Phong Hòa đã điều chỉnh khung giờ đỏ điện từ 17h ngày 02 tháng 12 năm 2021.

UBND huyện Phong Điền chân thành cảm ơn phản ánh của quý ông/bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 20:06 06/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Trật tự đô thị
CDTC (1) - 20:12 06/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (203)
Công an huyện Quảng Điền (164)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (11)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (5)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào thời điểm 17 giờ 51 phút ngày 09/8/2022, tại ngã tư Bà Triệu đi cầu...
19:32 09/08/2022
Bây giờ là 18h40 nhưng vẫn chưa đỏ đèn đường, không biết khu đô thị mới...
18:43 09/08/2022
Tại kiệt 29, đường Phạm Tu, tổ 3, khu vực 2, phường Hương Long, con đường...
17:22 09/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20022511
Đang truy cập: 298
Zalo: 0941260505