Phản ánh, kiến nghị
Xin phản ánh về việc xe tải trọng lượng lớn chạy qua đường Đặng Tất (đoạn đường từ cầu Bạch Yến đến cầu Bao Vinh). Gây ra rung chấn lớn làm nứt nhà và rung lắc rất nguy hiểm. Kính mong quý lãnh đạo điều tiết giao thông đúng quy định và khắc phục (nâng cao chất lượng) của đoạn đường trên trước địa chỉ số 11 Bao Vinh, phường Hương Vinh. Trân trọng cảm ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 70
Ngày gửi: 11:24 09/12/2021
Hạn xử lý: 20/12/2021
Kết quả xử lý
Sở Giao thông Vận tải

Kính chào Ông/Bà.

Về vấn đề Ông/Bà phản ánh, Sở Giao thông Vận tải kiểm tra và trả lời như sau:

Sở Giao thông Vận tải, Sở Xây dựng và UBND thành phố Huế đã có kiến nghị UBND tỉnh điều chỉnh tuyến đường tỉnh 4 từ đường phố cổ Bao Vinh sang đường tránh phố cổ Bao Vinh.

Khi đầu tư nâng cấp tuyến đường mới sẽ hạn chế xe tải đi qua đường Đặng Tất.

Sở Giao thông Vận tải chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:06 23/12/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (137)
VTVcab tại Huế (38)
Phường Phú Bài (24)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
Công an tỉnh (19)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiệt 141 Trần Phú, phường Phước Vĩnh, TP Huế vứt rác bừa bãi, trong khi...
11:09 29/01/2022
Xe ô tô mang BKS 75A10991 thường hay đậu xe sai quy định ngay khúc cua...
10:26 29/01/2022
Vào lúc 9h00p ngày 29/01/2022 tại kiệt 60 Tuệ Tĩnh, phường Thuận Hoà, TP...
10:02 29/01/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 15264916
Đang truy cập: 3978
Zalo: 0941260505