Phản ánh, kiến nghị
Tôi hỏi về cách các phương tiện đi qua ngã ba cây Dứa (Trung tâm phường Phú Bài, ngã ba Nguyễn Tất Thành với đường 2/9)
Hiện tại, ngã ba nêu trên không còn biển báo đường 1 chiều ở 2 đầu vòng xuyến (trước khi sửa chữa đợt Tết nguyên đán thì có), do đó rất nhiều xe đi hướng từ 2/9 ra Nguyễn Tất Thành đi vào nhánh bên trái rất nguy hiểm, các phương tiện di chuyển rất lộn xộn.
Trân trọng cảm ơn.
Lượt xem: 206
Ngày gửi: 14:27 21/07/2021
Hạn xử lý: 30/07/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy trả lời như sau:

Nhằm chỉnh trang khu vực, phòng Quản lý đô thị đã tiến hành xây dựng mới Nút giao ngã ba đường 2 tháng 9, mở rộng mặt đường để tránh ùn tắt giao thông; hiện tại ngã ba theo hướng từ đường 2-9 ra đường Nguyễn Tất Thành có biển báo 303 – Nơi giao nhau chạy theo vòng xuyến. Đồng thời từ đường Nguyễn Tất Thành vào đường 2-9 có biển báo cấm đi ngược chiều. Do đó đề nghị bà con chú ý các biển báo khi tham gia giao thông nhằm đảm bảo an toàn giao thông.

Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:25 23/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
tôi không thấy bảng cấm đi ngược chiều đâu cả
CDTC (1) - 09:27 23/07/2021
gặp biển hiệu lệnh: nơi giao nhau chạy theo vòng xuyến, phải thi hành theo biển này bạn nhé, cấm chạy ngược chiều
CDTC (3) - 11:40 23/07/2021
u j bu u uu u v
CDTC (2) - 11:04 23/07/2021
Có biết Luật không?
CDTC (4) - 20:58 24/07/2021
Xem.kỹ trước khi hỏi
CDTC (4) - 20:59 24/07/2021
Có biết Luật giao thông không vậy trời
CDTC (4) - 20:58 24/07/2021
Có biết Luật giao thông không vậy ?
CDTC (4) - 20:58 24/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị sửa chữa lại loa thông báo của phường Hương Chữ, TX Hương Trà,...
18:41 27/09/2021
Rất nhiều bóng đèn chiếu sáng tại đối diện lô B78, khu đô thị mới Mỹ Thượng,...
18:30 27/09/2021
Tôi ở tổ 9, khu vực 3, phường Tây Lộc có một số thắc mắc về việc tiêm vắc...
17:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5629939
Đang truy cập: 7181
Zalo: 0941260505