Phản ánh, kiến nghị
Nhà số 3 kiệt 93 đường An Dương Vương tự tổ chức hát karaoke bằng loa kẹo kéo từ 14h rất ô nhiễm tiếng ồn vào ngày 14/5/2021. Mong cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
Lượt xem: 354
Ngày gửi: 14:43 14/06/2021
Hạn xử lý: 23/06/2021
Kết quả xử lý
Phường An Đông

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Đông kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường An Đông phối hợp Công an phường đã tiến hành làm việc với ông Lê Văn Trung, đại diện hộ gia đình tại địa chỉ 3/93 An Dương Vương. Qua buổi làm việc, ông Lê Văn Trung trình bày vào ngày 14/6/2021, vào lúc 14h00 nhà có tổ chức thôi nôi cho con và có hát karaoke tại nhà, tuy nhiên đến 16h00 cùng ngày thì ngưng hát để tránh gây ảnh hưởng đến các hộ dân xung quanh. Kết thúc buổi làm việc, ông Lê Văn Trung cam kết trong thời gian đến sẽ hạn chế việc phát ra tiếng ồn lớn để tránh gây ảnh hưởng đến các hộ dân xung quanh.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 07:45 17/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Ko riêng Phường nào...riêng Phường Phú Hậu(c/c khu .H.nhậu nhẹt đêm ngày hát Karaoke mở hết cở..banh bóng la lối ồn ào mà chẵng có ai quan tâm?người Dân thì e ngại ko dám lên tiếng...xin quý cơ quan phía Trên^^^quan tâm cho Dân dc nhờ!
CDTC (1) - 08:27 17/06/2021
gọi cho công an phường, nếu công an phường không đến báo cho Hue-S cả 2 việc
CDTC (2) - 19:35 17/06/2021
Chỉ có Hue-S chứ CA/Phường⁉️
CDTC (1) - 21:27 17/06/2021
Đúng vậy, chỉ có Hue-s là oK.
CDTC (3) - 21:57 17/06/2021
lm sao quay đc video ạ
CDTC (4) - 18:27 21/06/2021
người này có máy đo độ ồn là OK luôn, bức xúc lắm người ta mới kiếm ra cái máy này... OK
CDTC (5) - 16:09 27/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Kiến nghị sửa chữa lại loa thông báo của phường Hương Chữ, TX Hương Trà,...
18:41 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5631533
Đang truy cập: 7321
Zalo: 0941260505