Phản ánh, kiến nghị
Ngày 7/7 có một nhóm tập trung để hát karaoke tại dãy nhà H chung cư Bãi Dâu, phường Phú Hậu từ 14h đến giờ làm ảnh hưởng đến mọi người ạ mong có sự can thiệp của chính quyền ạ. Khu vực nhà H này thường xuyên tổ chức tụ tập hát karaoke và ăn nhậu. Video được quay vào thời điểm 19h ngày 7/7.
Lượt xem: 66
Ngày gửi: 16:11 08/07/2021
Hạn xử lý: 19/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Phú Hậu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hậu đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường đã cử lực lượng tiến hành kiểm tra, xác minh: được biết ngày 07/7/2021 các hộ tổ chức cúng xóm ngày 23/5 nên đã tổ chức hát karaoke, ngoài ra các hàng xóm không thường xuyên tụ tập tổ chức hát karaoke.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:05 30/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Trung tâm Phát triển Cụm Công nghiệp thành phố Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Vietcombank (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5164509
Đang truy cập: 9119
Zalo: 0941260505