Phản ánh, kiến nghị
Tại nút giao đường Dương Bá Nuôi và đường 19/5 phường Hương Xuân, TX Hương Trà, tại nút giao này đơn vị thi công làm gờ cao ngặt, khi xe chở vật liệu qua nút giao này thường bị đổ đá cát xuống đường nguy hiểm và dễ gây tai nạn cho bà con qua lại. Đề nghị cơ quan có thẩm quyền chỉ đạo xử lý nút giao trên để người và phương tiện qua lại nút giao này an toàn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 77
Ngày gửi: 12:43 14/06/2021
Hạn xử lý: 16/08/2021
Kết quả xử lý
Phường Hương Xuân

Kính chào Quý Ông/Bà.

Vấn đề Quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Xuân xem xét nội dung và kiểm tra thực tế hồ sơ và xin trả lời cụ thể như sau:

Việc phản ánh của bà con tại nút giao này là không đúng vì đơn vị thi công đã thi công vuốt nút giao trong tháng 6/2021 đảm bảo an toàn cho người và phương tiện qua lại trên tuyến đường này.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./. 

 

 

1/2
1
2
Ngày xử lý: 15:56 10/08/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
tôi nghĩ công dân đã phản ánh dùng bằng hình ảnh bê tông trắng ngày 14.6 có lẽ đơn vị thi công đã vuốt nhựa đường màu đen sau ngày phản ánh phường Hương Xuân đã sai khi nói công dân phản ánh không đúng. phường phải nói đơn vị thi công đã thực hiện việc trên bảo đảm an toàn (ghi kèm ảnh chụp ngày x.y.z), ảnh này chắc chắn sau ảnh công dân phản ánh đã chụp
CDTC (1) - 16:47 10/08/2021
Lãnh đạo phường hương xuân phải xem lại cách trả lời xử lý của công chức này.!
CDTC (2) - 20:09 10/08/2021
Đọc câu trả lời của phường hương xuân thấy nín cười, nếu đúng xử lý trước phản ảnh thì tôi cho rằng. cưỡi nghựa xem hoa.
CDTC (2) - 20:17 10/08/2021
phản ảnh ngày 14/6/2021 tôi ko nhớ hạn xử lý, nhưng ko quá tháng 6, đến hôm nay mới trả lời kết quả xử lý, tôi cho rằng phường hương xuân ko tôn trọng phản ảnh của nhân dân và hues, ko lẽ công chức phụ trách lĩnh vực này kém đến ko nhìn nhận sự việc. tôi cho rằng đến ngày hôm nay mới trả lời là thiếu trách nhiệm đối với nhân dân..!
CDTC (2) - 20:02 10/08/2021
…Đề nghị hues xem lại cách trả lời, xử lý của phường hương xuân, ko thể chấp nhận được.!
CDTC (2) - 21:02 10/08/2021
Hues cho tôi hỏi việc này xử lý khó khăn lắm hay sao, mà hues cho hạn xử lý đến gần 60 ngày…?
CDTC (2) - 21:41 10/08/2021
Kính chào Ông/Bà. Do lỗi hệ thống nên phản ánh của quý Ông/Bà có sự chẫm trễ khi phân phối phản ánh đến cơ quan chức năng xử lý. Trên thưc tế, cơ quan xử lý đã trả lời kết quả đúng hạn. Trung tâm Giám sát Điều hành Đô thị thông minh rất tiếc về sự cố này và kính mong Ông/Bà thông cảm. Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 09:23 11/08/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Hệ thống thoát nước ở khu dân cư quy hoạch xóm Lăng, Thôn An Lỗ, Xã Phong...
09:51 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5163695
Đang truy cập: 8833
Zalo: 0941260505