Phản ánh, kiến nghị
Tại ngã tư Trần Duy Hiệu, phường An Hoà, TP Huế gara sửa ô tô sát nhà nghỉ Quỳnh Châu để ô tô đậu, đỗ gây cản trở giao thông, gây ô nhiễm môi trường. Vấn đề này thường xuyên diễn ra, ảnh hưởng nghiêm trọng đến đời sống nhân dân xung quanh. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra. Video được quay vào lúc 7h30p ngày 29/01/2022.
1/7
1
2
3
4
5
6
7
Lượt xem: 92
Ngày gửi: 08:07 29/01/2022
Hạn xử lý: 15/02/2022
Kết quả xử lý
Phường An Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Hòa đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công an phường kiểm tra, lập biên bản đề nghị chủ cơ sở yêu cầu chủ phương tiện đến sửa chữa tại gara đậu đỗ xe đúng quy định, không làm ảnh hưởng đến các hộ dân xung quanh. Yêu cầu chủ cơ sở cam kết chấp hành đúng quy định (đính kèm biên bản).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 09:52 22/02/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (76)
Phòng Cảnh sát Giao thông (15)
Sở Giao thông Vận tải (14)
Công an tỉnh (9)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tủ điện, cột điện và trạm biến áp đặt ở vỉa hè tại 150 Phan Chu Trinh bị...
19:50 26/06/2022
Chưa có điện ở KDC Phú Hậu (Phản ánh lần 2, lần 1 ngày 26/5/2022) Hiện...
19:41 26/06/2022
Tình trạng mặt đường Hàn Thuyên vẫn chưa tái lập kể từ khi thi công tháng...
19:13 26/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18892382
Đang truy cập: 3508
Zalo: 0941260505