Phản ánh, kiến nghị
Đường xuống cấp trầm trọng.
Đề nghị cho sửa sang lại đoạn đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường An Tây từ số nhà 32 đến 36. Tuyến đường Nguyễn Hữu Cảnh đã sữa chữa 1 số đoạn nhưng đoạn từ số nhà 32 đến 36 xuống cấp trầm trọng. Mưa to hay nhỏ đoạn này đều bị đọng nước ghồ ghề gây cản trở giao thông cũng như mỹ quan tuyến đường. Mong cấp trên có hướng xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 45
Ngày gửi: 17:49 25/06/2021
Hạn xử lý: 06/07/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Hạng mục đầu tư nâng cấp sửa chữa mặt đường và hệ thống thoát nước đường Nguyễn Hữu Cảnh thuộc dự án Hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư Đại học Huế. Dự án này thuộc danh mục kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025 do Ban Quản lý dự án Đầu tư Xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh làm chủ đầu tư. Dự án hiện đang trình cơ quan có thẩm quyền phê duyệt chủ trương đầu tư và dự kiến triển khai thi công trong giai đoạn từ năm 2021-2025.

Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:53 07/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
1 câu chung chung ko biết đã làm đến đâu? vui lòng nói rõ đang ở giai đoạn nào, có giấy tờ chứng minh ko? chứ 1 đoạn câu trả lời này mà cả nửa năm nay đều như vậy
CDTC (1) - 22:37 13/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Công an tỉnh (10)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5644851
Đang truy cập: 532
Zalo: 0941260505