Phản ánh, kiến nghị
Kiến nghị cơ quan đô thị, đường xóm 2 thuộc khu quy hoạch Triều Thủy, xã Phú An, huyện Phú Vang. Xuống cấp nghiêm trọng đường sình lầy hơn cả ruộng (mùa nắng cũng như mùa mưa) tham gia giao thông rất nguy hiểm. Mong quý cơ quan, quan tâm xử lý khắc phục cho người dân tham gia giao thông được an toàn.
1/2
1
2
Lượt xem: 111
Ngày gửi: 11:36 02/12/2021
Hạn xử lý: 13/12/2021
Kết quả xử lý
Xã Phú An

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Phú An đã kiểm tra và trả lời như sau:

Năm 2021, UBND xã đưa tuyến đường xóm 2 ở thôn Triều Thuỷ vào danh mục đầu tư công và đã được HĐND xã phê duyệt.

Hiện nay, phía UBND xã Phú An đã hoàn tất các thủ tục để xây dựng tuyến đường trên và đã bàn giao mặt bằng cho đơn vị thi công. Trong thời gian tới, nếu thời tiết thuận lợi, sẽ tiến hành thi công tuyến đường trên.

UBND xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:55 09/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (137)
VTVcab tại Huế (38)
Phường Phú Bài (24)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
Công an tỉnh (19)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô mang BKS 75A10991 thường hay đậu xe sai quy định ngay khúc cua...
10:26 29/01/2022
Vào lúc 9h00p ngày 29/01/2022 tại kiệt 60 Tuệ Tĩnh, phường Thuận Hoà, TP...
10:02 29/01/2022
Nắp hố ga trước nhà 64B Nguyễn Chí Thanh, phường Phú Cát, TP Huế bật ra...
09:30 29/01/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 15262178
Đang truy cập: 3690
Zalo: 0941260505