Phản ánh, kiến nghị
Người dân đầu đường Hai Bà Trưng thấy đường nguy hiểm nên bẻ cây làm cảnh báo. Yêu cầu cơ quan xử lý nghiêm để bớt nguy hiểm cho người dân tham gia giao thông. Hình ảnh chụp sáng ngày 10/01/2022.
1/2
1
2
Lượt xem: 215
Ngày gửi: 13:55 10/01/2022
Hạn xử lý: 19/01/2022
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế xin trả lời như sau:

Vị trí hư hỏng nằm trong phạm vi mở rộng đường Hà Nội giao đường Hai Bà Trưng. Trước mắt đơn vị duy tu tạm thời lấp bằng cấp phối đá dăm để đảm bảo an toàn giao thông. Sau khi mở rộng mặt đường Hà Nội sẽ tiền hành xử lý và thảm lại mặt đường tại vị trí hư hỏng trên. (Đính kèm hình ảnh)

Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:44 11/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (81)
Phòng Cảnh sát Giao thông (63)
Công an tỉnh (19)
Sở Giao thông Vận tải (16)
UBND Thành phố Huế (8)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 06 giờ 07 phút ngày 26/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75F150340...
09:08 04/07/2022
Vào lúc 06 giờ 04 phút ngày 26/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75F189354...
08:59 04/07/2022
Lúc 08 giờ 35 phút sáng ngày 04/7/2022, xe ô tô tải mang BKS 75H00793 đang...
08:55 04/07/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19098657
Đang truy cập: 9648
Zalo: 0941260505