Phản ánh, kiến nghị
Đường KQH Thanh Lam xuống cấp, các phương tiện lưu thông dễ dẫn đến tai nạn giao thông. Do ảnh hưởng các đợt mưa lũ và nhiều xe trọng tải lớn di chuyển qua tuyến đường chính KQH Thanh Lam nên tuyến đường này (từ nút giao Ngô Thế Vinh -Dương Nguyên Trực - đường KQH Thanh Lam đến Ngã ba Tôn Thất Sơn - đường KQH Thanh Lam) có nhiều điểm bị hư hỏng, ổ voi, ổ gà làm ảnh hưởng đến các phương tiện đi qua đoạn đường này, dễ xảy ra tai nạn giao thông nhất là ban đêm vì đường này đến nay vẫn chưa có điện đường. Kính đề nghị các cơ quan, đơn vị liên quan sớm khảo sát, sửa chữa để người dân đi lại an toàn. Xin trân trọng cám ơn!
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 699
Ngày gửi: 19:06 01/12/2021
Hạn xử lý: 13/12/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy kiểm tra và trả lời như sau:

Hiện nay Phòng Quản lý đô thị đã xin UBND thị xã cho chủ trương để sửa chữa trong năm 2022 (có file đính kèm).

Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 14:45 07/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
cám ơn đơn vị có trách nhiệm đã trả lời nhưng hiện tại đường đang xuống cấp, ảnh hưởng trực tiếp các phương tiện lưu thông, nguy cơ dẫn đến tai nạn giao thông. do đó. trong khi chờ phê duyệt và thi công trong năm 2022 thì ngay từ bây giờ cần có sửa chữa tạm để đảm bảo an toàn giao thông. xin cám ơn
CDTC (1) - 14:49 07/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (71)
Công an tỉnh (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (12)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai thị xã Hương thủy (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10 giờ 58 phút ngày 19/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G119422...
15:20 25/05/2022
Vào lúc 10 giờ 58 phút ngày 19/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75D103504...
15:12 25/05/2022
Vào lúc 06 giờ 54 phút ngày 18/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G136820...
14:55 25/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18161007
Đang truy cập: 3024
Zalo: 0941260505