Phản ánh, kiến nghị
Đường Đinh Hoàng, giao nhau với Lê Văn Hưu đoạn qua hồ Tịnh Tâm mới được sửa chữa trải thảm nhựa khoảng 1 năm nhưng đã bị hỏng 03 chỗ cách nhau 50m nếu năm nay bị lụt thì những đoạn hỏng sẽ nhanh chóng làm hư đường, đề nghị chủ đầu là phòng đô thị TP Huế yêu cầu đơn vị thi công vá lại để công trình được tốt, hình ảnh được chụp ngày 27/11/2021.
Lượt xem: 435
Ngày gửi: 20:00 27/11/2021
Hạn xử lý: 08/12/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Phòng Quản lý đô thị sẽ yêu cầu đơn vị quản lý đường bộ kiểm tra và sửa chữa những vị trí hư hỏng.

Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:35 08/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Thật buồn khi đường mới mà lại đi chấp vá oen ố chỗ đậm chỗ lạc. Ngay đường 23/8 đi từ Cửa Ngăn vào cũng có hiện tượng chấp vá. Hình ảnh uy tín chưa thay đổi mấy trong mắt người dân.
CDTC (1) - 09:51 08/12/2021
Đoạn đường Mai Thúc Loan cũng bị hư hỏng nhiều, kính mong đơn vị quản lý sửa chữa giúp người dân
CDTC (2) - 10:11 08/12/2021
nội dung này đã phản áng rất lâu rồi, cơ quan tiếp nhận đã xử lý nhưng đến nay đường vẫn chưa được sửa chữa, vết hỏng ngày càng to, chất lượng công trình quá kém, gây lãng phí ngân sách nhà nước
CDTC (3) - 17:45 30/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô BKS 75A15035 đậu sai làn đường chẵn lẻ vào lúc 7 giờ ngày 18/08/2022...
07:16 18/08/2022
Rác thải chưa được thu gom tại đường Hồ Biểu Chánh, tổ 10, phường Thủy...
06:23 18/08/2022
Xe tải BKS 75TD0040 đi ngược chiều cầu cửa Hữu vào thành vào lúc 8 giờ...
22:58 17/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20240267
Đang truy cập: 12906
Zalo: 0941260505