Phản ánh, kiến nghị
Đường số 2 và số 3 khu đô thị Đông Nam Thủy An, phường An Đông bị cắt điện chiếu sáng ngoài đường cả tháng nay rồi mà điện lực chưa xử lý. Đề nghị cơ quan chức năng xem xét giúp!
Trân trọng cám ơn.
Lượt xem: 91
Ngày gửi: 19:05 10/01/2022
Hạn xử lý: 19/01/2022
Kết quả xử lý
Ban Quản lý Khu vực phát triển đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị (Ban) đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:

Qua kiểm tra, vị trí “Đường số 2 và số 3 khu đô thị Đông Nam Thủy An bị cắt điện chiếu sáng” được Ông/Bà phản ánh thuộc dự án Khu đô thị mới Đông Nam Thủy An do Công ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Minh Linh làm Chủ đầu tư dự án (đơn vị nhận chuyển nhượng dự án từ Công ty CP đầu tư Xây dựng số 8).

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Ban đã làm việc với Công ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Minh Linh và đề nghị Công ty sửa chữa, khắc phục để vận hành hệ thống điện chiếu sáng của tuyến đường này để phục vụ cho người dân; đồng thời Ban cũng đã có văn bản số 54/BQLKV-QLHT,KT ngày 17/01/2022 về việc giải quyết phản ánh, kiến nghị của người dân về hệ thống đèn chiếu sáng tại các tuyến đường nội bộ thuộc Khu đô thị Đông Nam Thủy An (có văn bản kèm theo).

Ban chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 13:04 20/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Ngày 21/12/2022 có người đến kiểm tra tủ điện chiếu sáng đường số 2, số 3 khu Đông Nam Thủy An, nhưng đến nay điện đường số 2, số 3 vẫn chưa đỏ được. Kính nhờ Quý cơ quan thông báo lại bên công ty Minh Linh giúp. Trân trọng cảm ơn
CDTC (1) - 18:26 21/01/2022
Xin đính chính lại ở trê là ngày 21/1/2022
CDTC (1) - 18:29 21/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (71)
Công an tỉnh (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (12)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 14 giờ 25 phút ngày 25/05/2022, trên đoạn đường cánh đồng Thanh...
15:21 25/05/2022
Vào lúc 10 giờ 58 phút ngày 19/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G119422...
15:20 25/05/2022
Vào lúc 10 giờ 58 phút ngày 19/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75D103504...
15:12 25/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18161088
Đang truy cập: 3077
Zalo: 0941260505