Phản ánh, kiến nghị
Đường ray đoạn Phan Bội Châu sau một thời gian đào bới thì không lấp lại đúng nguyên trạng, làm ảnh hưởng đến người đi đường và mỹ quan đô thị. Kính mong các cơ quan liên quan đến cơ sở hạ tầng có thể sửa chửa lại như nguyên trạng ban đầu ạ. Ảnh chụp vào ngày 09/5/2021.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 68
Ngày gửi: 23:17 10/05/2021
Hạn xử lý: 20/05/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần đường sắt Bình Trị Thiên

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty cổ phần đường sắt Bình Trị Thiên kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được thông tin, Công ty đã liên hệ và thông báo cho đơn vị thi công biết để giải quyết. Tuy nhiên theo đơn vị thi công cho biết, hiện tại đơn vị đang gia công sản xuất tấm đan, nên chưa thể hoàn trả mặt bằng tại đường ngang được. Mong quý Ông/Bà và mọi người thông cảm cho đơn vị thi công.

Trước mắt đơn vị thi công hứa sẽ xử lý tạm mặt đường bộ để giảm thiểu khó khăn cho người điều khiển phương tiện tham gia giao thông qua lại tại đường ngang trong 1 đến 2 ngày tới.

Công ty cổ phần đường sắt Bình Trị Thiên chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:04 18/05/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Dân kêu khô cả cổ họng mà vẫn chưa thấy sửa chữa gì cả.
CDTC (1) - 11:23 18/05/2021
thấy chỗ nào cũng có ông này, ko biết là góp ý hay mục đích là muốn gì???
CDTC (2) - 14:00 19/05/2021
sống sao cho vừa lòng người họ làm đúng chức trách nhiệm của họ thôi...tôi chỉ nể mấy người ăn k có việc gì đi xăm soi cái để đưa lên đây,
CDTC (3) - 06:51 21/05/2021
t bl y như này mà bị khoá bl luôn
CDTC (4) - 08:34 23/05/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1874049
Đang truy cập: 7835
Zalo: 0941260505