Phản ánh, kiến nghị
Đường Hà Văn Chúc, Bùi Thị Cúc, khu vực Bàu Vá 2, P. Thủy Xuân, TP. Huế, nhiều đá dăm, sạn và điểm bê tông gồ lên tại đường Nguyễn Thị Định gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông, ảnh chụp ngày 21/9/2022. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý. Xin cảm ơn
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 18
Ngày gửi: 13:09 21/09/2022
Hạn xử lý: 30/09/2022
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế đã kiểm tra và xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Liên quan đến nội dung phản ánh, Phòng Quản lý đô thị đã yêu cầu đơn vị nhận duy tu thu dọn vệ sinh mặt đường đảm bảo an toàn giao thông (đính kèm hình ảnh).

Chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 08:41 27/09/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (291)
Phòng Cảnh sát Giao thông (84)
Công an Thành phố Huế (25)
(17)
(14)
(10)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nhà số 3 kiệt 40 Nguyễn Lộ Trạch, phường Xuân Phú đang xây dựng sửa chữa...
13:06 30/09/2022
Do ảnh hưởng bão nên cây đổ giữa đường đè lên dây điện, người dân đi lại...
12:41 30/09/2022
Bẫy chim trời. Kính gửi cơ quan chức năng. Đây là công việc bẫy chim...
12:06 30/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21792166
Đang truy cập: 7752
Zalo: 0941260505