Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị công ty liên quan phải khắc phục ngay, trước Tết Nguyên đán để người dân đón Tết được an toàn hơn khi tham gia giao thông qua vị trí trên, tại cổng Thành cuối đường Nguyễn Trãi.
1/2
1
2
Lượt xem: 74
Ngày gửi: 17:58 27/01/2022
Hạn xử lý: 14/02/2022
Kết quả xử lý
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh)

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban QLDA đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) – dự án thành phần Thừa Thiên Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Hiện trạng, Nhà thầu thi công đã hoàn trả lại mặt đường bằng cấp phối đá dăm để đảm bảo giao thông. Việc thi công hoàn thiện mặt đường (thảm bê tông nhựa) sẽ được triển khai đồng thời khi thảm bê tông tuyến đường Lương Ngọc Quyến đoạn từ Tôn Thất Thiệp đến Nguyễn Trãi, dự kiến thời gian thảm bê tông nhựa khoảng cuối tháng 3/2022.

Ban QLDA đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) – dự án thành phần Thừa Thiên Huế chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/ Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 12:54 20/02/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
hiện tại tôi thấy rất nguy hiểm
CDTC (1) - 17:41 05/06/2022
Tôi thấy hiện rất nguy hiểm đề nghị tiếp tục đổ đá cấp phối nếu chưa thi công theo KH
CDTC (1) - 10:37 25/07/2022
Dự kiến tháng 3/2022 sẽ thi công, nhưng bây giờ tháng 7/2022 rồi mà vẫn như củ. Nên xin đổ đá dăm cho với, rất nguy hiểm vào ban đêm, người khuyết tật, trẻ em học sinh, thương bệnh binh
CDTC (1) - 10:40 25/07/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (199)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (6)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tình trạng nước ứ đọng ở đoạn đường Triều Sơn Nam, Phường Hương Vinh. Đoạn...
22:19 08/08/2022
Điện đường ngay ngã tư đường Trần Ấm (trước số nhà 14) giao nhau với đường...
20:49 08/08/2022
Đèn chiếu sáng ở đường Nguyễn Hữu Ba, tổ 6, phường An Cựu, TP Huế bị mờ...
20:30 08/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19994296
Đang truy cập: 6565
Zalo: 0941260505