Phản ánh, kiến nghị
Tuyến đường Nguyễn Hữu Cảnh (Tổ1), phường An Tây, TP Huế từ ngày 20/10/2021 cho đến sáng nay 23/10/2021 nước không thoát được do không có cống thoát và dâng lên vào các nhà dân, các phương tiện đi lại đều bị chết máy, mọi sinh hoạt ngưng hoàn toàn. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và có hướng xử lý cho người dân. Xin cám ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 1021
Ngày gửi: 06:25 23/10/2021
Hạn xử lý: 03/11/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Hạng mục đầu tư nâng cấp sửa chữa mặt đường và hệ thống thoát nước đường Nguyễn Hữu Cảnh thuộc dự án Hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư Đại học Huế. Dự án này thuộc danh mục kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025 do Ban Quản lý dự án Đầu tư Xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh làm chủ đầu tư. Dự án dự kiến triển khai giai đoạn 2021-2025.

Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:13 26/10/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
biết khi nào bà con xóm gióng mới thoát khỏi cảnh này? cũng là cư dân ở đây nên hiểu đc cảnh này của bà con ( nhà 19 nguyễn hữu cảnh )
CDTC (1) - 18:00 26/10/2021
nguyễn hữu cảnh quá tội đường xá cống thoát nước quá tệ cứ mưa là ngập cứ mưa là lội chẳng có năm nào ko ngập dài còn dai😔😔😔
CDTC (2) - 20:20 26/10/2021
đong tiếng vào ma lam
CDTC (3) - 21:04 26/10/2021
nói vậy sao đk 😪😪😪
CDTC (2) - 09:09 27/10/2021
sao biết người ta ko đóng tiền hả bạn, có phải cứ đóng tiền vào là làm được đâu, còn phải xin ý kiến ở trên nữa đó
CDTC (4) - 19:52 27/10/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (77)
Công an tỉnh (74)
Công an Thành phố Huế (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
UBND Thành phố Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngôi mộ của nhà văn Phùng Quán, thuộc địa phận phường Thủy Dương, TX Hương...
19:30 28/06/2022
Vào lúc 20h45 ngày 27/06/2022 tại cột đèn tín hiệu giao thông phía bắc...
19:18 28/06/2022
Đèn đường tại số 75/245 Bùi Thị Xuân, phường Thủy Xuân, TP Huế bị hỏng,...
19:17 28/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18959446
Đang truy cập: 5003
Zalo: 0941260505