Phản ánh, kiến nghị
Đường kiệt thông nhau từ kiệt 26 với kiệt 40 đường Lý Nam Đế (phường An Hòa, TP Huế) chưa được bê tông hóa và không có hệ thống thoát nước gây ngập úng khi trời mưa. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra xử lý. Xin cám ơn.
Lượt xem: 131
Ngày gửi: 10:49 10/01/2022
Hạn xử lý: 19/01/2022
Kết quả xử lý
Phường An Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Hòa trả lời như sau:

Hiện nay, nguồn kinh phí của Địa phương và Thành phố còn nhiều khó khăn. Vì vậy, UBND phường ghi nhận ý kiến phản ánh của Ông/Bà, tiếp tục kiến nghị UBND thành phố và cơ quan có thẩm quyền xem xét nâng cấp đường, hệ thống thoát nước khi có nguồn kinh phí.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:10 19/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 34 phút, ngày 14/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H114613...
08:28 18/08/2022
Theo lời hứa của Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị thì sau...
07:44 18/08/2022
Xe ô tô BKS 75A15035 đậu sai làn đường chẵn lẻ vào lúc 7 giờ ngày 18/08/2022...
07:16 18/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20240638
Đang truy cập: 13154
Zalo: 0941260505