Phản ánh, kiến nghị
Tại số 49, số 83 đường Huỳnh Thúc Kháng, phường Đông Ba sau nhiều đợt mưa lạnh kéo dài đã xuất hiện ổ gà và rải rác khắp tuyến đường (từ cầu Gia Hội đến ngã 3 Mai Thúc Loan) mặc dù đã được đơn vị quản lý vá lấp tạm thời nhưng vẫn tồn tại nguy cơ tai nạn giao thông. Kiến nghị đơn vị quản lý sớm tu bổ khi thời tiết thuận lợi. Xin cám ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 282
Ngày gửi: 18:20 28/11/2021
Hạn xử lý: 08/12/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý Đô thị thành phố Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

đã yêu cầu đơn vị quản lý đường bộ vá ổ gà, đảm bảo giao thông tạm thời bằng cấp phối đá dăm gia cố xi măng khi thời tiết mưa (đính kèm hình ảnh).

Trong đợt nắng sắp đến, đơn vị thi công sẽ sửa chữa, thảm bê tông nhựa toàn bộ tuyến đường Huỳnh Thúc Kháng đoạn từ cầu Gia Hội đến cầu Thanh Long.

Phòng Quản lý Đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 08:07 08/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Sắp lên TW mà đường xá như cái áo rách, chấp vá đủ kiểu.
CDTC (1) - 09:58 08/12/2021
Từ cầu Gia Hội đến cầu Đông Ba chứ. Cầu Thanh Long là cầu sắt ngày xưa rồi.
CDTC (2) - 13:24 08/12/2021
cdtc2 có biết thì nói ai bắt mình nói, bên có trách nhiệm họ nói đúng .
CDTC (3) - 14:11 08/12/2021
Cứ vá liên tục mà có xong mô, chỉ khổ cho người dân
CDTC (4) - 18:01 09/12/2021
Chất lượng thi công chưa cao nên mau hỏng.
CDTC (2) - 09:21 14/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (77)
Công an tỉnh (74)
Công an Thành phố Huế (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
UBND Thành phố Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngôi mộ của nhà văn Phùng Quán, thuộc địa phận phường Thủy Dương, TX Hương...
19:30 28/06/2022
Vào lúc 20h45 ngày 27/06/2022 tại cột đèn tín hiệu giao thông phía bắc...
19:18 28/06/2022
Đèn đường tại số 75/245 Bùi Thị Xuân, phường Thủy Xuân, TP Huế bị hỏng,...
19:17 28/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18960323
Đang truy cập: 5471
Zalo: 0941260505