Phản ánh, kiến nghị
Đường dây điện bắt ngang đường thấp thường xuyên vướng xe tải, nhiều lần đứt dây gây nguy hiểm. Kiến nghị cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý. Địa chỉ: Trước cổng trường THCS Đặng Vinh, thôn Địa Linh, phường Hương Vinh, TP Huế.
Lượt xem: 19
Ngày gửi: 10:03 23/05/2022
Hạn xử lý: 01/06/2022
Kết quả xử lý
Phường Hương Vinh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Vinh xin được trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường Hương Vinh đã cùng với Tổ trưởng tổ dân phố Địa Linh tiến hành khảo sát hiện trạng và đã nắm được danh sách 06 hộ gia đình có đường dây điện băng qua đường. Trong thời gian tới UBND phường sẽ mời các hộ dân này làm việc để cải tạo lại đường dây điện của các hộ gia đình.

UBND phường chân thành cám ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh trong thời gian quan và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 10:00 02/06/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Khoảng trống để thoát nước xuống sông tại kiệt 208 Phan Chu Trinh, phường...
20:34 01/10/2022
Vào khoảng 5h30 tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội buôn bán lấn...
20:08 01/10/2022
Cây xanh đổ nhánh trên mái nhà gây nguy hiểm mỗi khi mưa bão tại 39A Nguyễn...
18:33 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21837865
Đang truy cập: 11823
Zalo: 0941260505