Phản ánh, kiến nghị
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia giao thông. Xin kiến nghị các nghành chức năng quan tâm.
1/2
1
2
Lượt xem: 873
Ngày gửi: 19:51 02/01/2021
Hạn xử lý: 13/01/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Phòng Quản lý đô thị đã yêu cầu đơn vị duy tu đường bộ thực hiện sửa chữa hư hỏng tại vị trí này ,đảm bảo an toàn giao thông. (Đính kèm hình ảnh)

Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:50 04/01/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Rất kịp thời .....
CDTC (1) - 14:54 04/01/2021
công tác quản lý tốt, nhanh và hiệu quả
CDTC (2) - 19:28 04/01/2021
Rất tốt, phòng đô thị làm quyết liệt lắm. Nên có bằng khen.
CDTC (3) - 10:43 05/01/2021
nhanh, kịp thời
CDTC (4) - 09:04 07/01/2021
Very good. 5 sao cho phòng đô thị. Cố gắng lên 6 sao nữa là good hơn nữa.
CDTC (3) - 19:22 15/01/2021
rất nhanh
CDTC (5) - 19:46 03/03/2021
tốt
CDTC (6) - 23:11 18/03/2021
đáng khen
CDTC (7) - 17:57 22/03/2021
xịn quá
CDTC (8) - 22:18 19/04/2021
con đường này xuống cấp đã lâu... kính mong phòng quản lý đô thị duy tu lại con đường này
CDTC (9) - 13:53 06/05/2021
Trang:12
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1873870
Đang truy cập: 7720
Zalo: 0941260505