Phản ánh, kiến nghị
Những ngày gần đây, quán Takoyaki Hotto tại địa chỉ 14 Đinh Tiên Hoàng thường xuyên dựng xe máy chắn ngang lề đường, cản trở sự đi lại của người dân trên đoạn đường Đinh Tiên Hoàng ở ngoài cửa Thượng Tứ. Hình ảnh được chụp vào lúc 19h15 ngày 16/6/2021.
Chú thích về 2 bức ảnh:
- Bức chụp gần là từ vị trí giữa nhà 14 và 16 Đinh Tiên Hoàng
- Bức chụp xa là từ vị trí giữa nhà 16 và 18 Đinh Tiên Hoàng.
1/2
1
2
Lượt xem: 60
Ngày gửi: 18:53 16/06/2021
Hạn xử lý: 28/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Đông Ba

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hòa kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo tổ quản lý đô thị và công an phường lên kiểm tra và lập biên bản làm việc về vấn đề nội dung phản ánh, qua đó chủ quán cam đoan với UBND phường sẽ cho nhân viên sắp xếp xe đúng quy định. (Đính kèm hình ảnh và biên bản làm việc).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 16:35 24/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Ok
CDTC (1) - 16:03 27/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Vietcombank (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3863646
Đang truy cập: 3880
Zalo: 0941260505