Phản ánh, kiến nghị
Dựng tồn thi công công trình Phú Mỹ An, đường Hoàng Quốc Việt, tổ 3, phường An Đông (gần cầu Lang Xá Cồn) sát đường vào nhà dân, tôi đã phản ảnh rất nhiều lần với đơn vị thi công. Sập ngã tôn xuống đường gây nguy hiểm, không chỉ mùa mưa bão mới sập, mà mùa hè gió cũng sập. Đường vào chỉ tầm 1m2 mà tôn ngã xuống không có lối đi và rất nguy hiểm. Mong chính quyền địa phương giải quyết.
File đính kèm:
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 42
Ngày gửi: 08:33 18/08/2022
Hạn xử lý: 29/08/2022
Kết quả xử lý
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển đô thị tỉnh Thừa Thiên Huế

Kính gửi quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị (Ban) xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Ban đã làm việc với Chủ đầu tư dự án để đề nghị khắc phục. Đến nay, Chủ đầu tư đã khắc phục xong. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được những phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 18:49 21/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
rồi lại sập lại à Ban quản lý dự án, lần này là lần thứ 4 tôi phản ánh rồi , cứ dựng lên rồi sập xuống lại , tôi đã từng bị đè lên xe 1 lần rồi . làm sát đường vậy làm sao mà chấp nhận được . Tôi ko phải phản ánh để dựng lên sập xuống như vậy
CDTC (1) - 20:07 21/08/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10h55 ngày 01/10/2022, xe ô tô BKS 75A04617 chạy sai làn đường...
11:15 01/10/2022
Cây Bồ Đề mọc tự nhiên, rễ lớn ảnh hưởng đến nhà dân, Huế đang vào mùa...
10:14 01/10/2022
Vào lúc 07 giờ 35 phút ngày 1/10/2022, xe ô tô hiệu Toyota mang BKS 73B2177...
10:04 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21818719
Đang truy cập: 2645
Zalo: 0941260505