Phản ánh, kiến nghị
Đoạn đường tại kiệt 93 Đặng Văn Ngữ, phường An Đông xuống cấp đã lâu, nhiều ổ gà, dễ gây tai nạn. Kính mong cơ quan chức năng sửa chữa. Cảm ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 52
Ngày gửi: 13:57 27/01/2022
Hạn xử lý: 23/02/2022
Kết quả xử lý
Ban quản lý dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban QLDA Cải thiện Môi trường nước thành phố Huế (Ban QLDA) đã chỉ đạo Tư vấn, Nhà thầu tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:

Kiệt 93 Đặng Văn Ngữ được dự án Cải thiện môi trường nước thành phố Huế đầu tư xây dựng hệ thống thoát nước và hoàn trả mặt đường bê tông xi măng theo phạm vi thi công lắp đặt ống vào năm 2016. Sau thời gian dài sử dụng thì mặt đường bê tông xi măng xuất hiện nhiều vị trí bong tróc bao gồm phần hoàn trả của dự án và phần bê tông hiện trạng trước khi dự án triển khai.

Ban QLDA đã yêu cầu Nhà thầu khắc phục các vị trí hư hỏng trong phạm vi thi công của dự án, thời gian hoàn thành trong tháng 03/2022.

Ban QLDA chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:35 25/02/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
cảm ơn. Chúng tôi sẽ trông chờ kết quả sửa chữa trong tháng 3. Nhà nước cần có chế tài với nhà thầu trường hợp họ không làm.
CDTC (1) - 09:37 25/02/2022
Đường kiệt đã được sửa cơ bản, mặc dù chưa được tốt hoàn toàn nhưng chấp nhận được. Cảm ơn HueS đã xử lý.
CDTC (1) - 10:47 12/04/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (199)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (6)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đối diện số nhà 13 Trần Hưng Đạo, phường Đông Ba, Thành phố Huế, có một...
09:15 09/08/2022
Tại kiệt 13 An Dương Vương , phương An Cựu, TP Huế vẫn chưa có cống thoát...
09:01 09/08/2022
Trước số nhà 5A kiệt 205 Ngự Bình, phường Trường An, TP Huế, kiệt chùa...
08:27 09/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19996807
Đang truy cập: 8067
Zalo: 0941260505