Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay tại đường tránh Huế đoạn từ phường Hương Văn đến phường Hương Xuân, thị xã Hương Trà xảy ra nhiều ổ voi làm tiềm ẩn xảy ra tai nạn cho người dân, nhất là khi có ô tô qua lại.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 63
Ngày gửi: 19:27 13/09/2021
Hạn xử lý: 23/09/2021
Kết quả xử lý
Chi cục Quản lý đường bộ II.6

Kính chào Ông/Bà.

Về vấn đề Ông/Bà phản ánh, Chi cục Quản lý đường bộ II.6 trả lời như sau:

Do ảnh hưởng của cơn bão số 5 (bão Conson) từ ngày 10/9/2021-12/9/2021 trên địa bàn tỉnh Thừa Thiên Huế có mưa rất lớn đã làm hư hỏng một số hạ tầng giao thông đường bộ, đặc biệt là mặt đường trên tuyến quốc lộ 1 và đường tránh Huế phát sinh nhiều ổ gà.

Chi cục Quản lý đường bộ II.6 đã chỉ đạo các đơn vị bảo dưỡng thường xuyên đường bộ, các nhà thầu thi công trên tuyến khẩn trương khắc phục. Đoạn tuyến Ông/Bà phản ánh thuộc dự án sửa chữa mặt đường do Ban QLDA 5 làm chủ đầu tư và hiện đang thi công, Chi cục QLĐB II.6 đã gửi văn bản đề nghị Ban 5 chỉ đạo nhà thầu thi công khẩn trương khắc phục (đính kèm hình ảnh)

Chi cục Quản lý đường bộ II.6 chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 13:04 14/09/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Đường Mang Cá nhiều ổ voi rất nguy hiểm.
CDTC (1) - 09:30 15/09/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (20)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tôi và người dân sinh hoạt xung quanh nhận thấy cột điện của dịch vụ viễn...
16:19 24/09/2021
Sông Bù Lu, thôn Cảnh Dương, xã Lộc Vĩnh, huyện Phú Lộc hiện đang trong...
16:12 24/09/2021
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5477382
Đang truy cập: 2451
Zalo: 0941260505