Phản ánh, kiến nghị
- Kính chào các cấp Lãnh Đạo
- Các anh/chị Hue-S
Đoạn đường cua dẫn lên cầu Tam Giang ( cầu Ca Cút) bị hư hỏng nặng rất nguy hiểm cho bà con tham gia giao thông, đã 9 tháng rồi từ thời điểm lụt đến nay (11/10/2020-11/06/2021) vẫn chưa được khắc phục sửa chữa. Không biết bao nhiêu vụ ngã xe đã xảy ra, nhưng đến nay chỉ thấy phía cơ quan quản lý chỉ cắm 2 biển báo 2 đầu cảnh báo đoạn đường gồ ghề!
Mong sao cơ quan chức năng, quản lý thấu hiểu nỗi khổ của bà con địa phương, sớm khắc phục đoạn đường để bà con tham gia giao thông AN TÂM HƠN, AN TOÀN HƠN. Chứ người dân miền quê thiếu thốn và khổ trăm bề rồi!
Kính chúc quý lãnh đạo, quý anh chị Hue-s sức khỏe.
Tôi xin cảm ơn!
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 10
Ngày gửi: 20:05 11/06/2021
Hạn xử lý: 23/06/2021
Xử lý
Sở Giao thông Vận tải
Phản ánh đã được tiếp nhận
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1872896
Đang truy cập: 7134
Zalo: 0941260505