Phản ánh, kiến nghị
Công ty xây dựng Bảo Thái, thôn Phú Lễ, xã Quảng Phú, huyện Quảng Điền đổ vật liệu xây dựng gây khó khăn cho việc đi lại của người dân. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 70
Ngày gửi: 17:19 18/01/2022
Hạn xử lý: 27/01/2022
Kết quả xử lý
Xã Quảng Phú

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Quảng Phú kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, UBND xã đã tiến hành kiểm tra thực tế thì tại tuyến đường nối Tỉnh lộ 11A đến trường Sao Mai I (cơ sở Phú Lễ), đơn vị Bảo Thái vận chuyển, tập kết vật liệu xây dựng có tràn ra đường ảnh hưởng cho người tham gia giao thông.

Ngày 24/01/2022, UBND xã đã làm việc với đơn vị Bảo Thái. Qua đó, phía Công ty Bảo Thái đã khắc phục vật liệu xây dựng ra khỏi nền đường để đảm bảo an toàn giao thông đi lại.

UBND xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 17:42 26/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (70)
Công an tỉnh (59)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
Sở Giao thông Vận tải (11)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (11)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai thị xã Hương thủy (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường dây điện phân bổ rối ren, nguy hiểm ở thôn xóm địa phương và kéo...
16:10 24/05/2022
Xin được hỏi thắc mắc của khu 69 hộ dân trục đường 49B thuộc địa bàn phường...
15:33 24/05/2022
Mặc dù đã lên Phường nhưng con đường mà người dân chúng tôi đang sinh sống...
15:21 24/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18141368
Đang truy cập: 57
Zalo: 0941260505