Phản ánh, kiến nghị
Nhờ chính quyền can thiệp việc đổ vật liệu xây dựng ảnh hưởng chung đường đi và gây ra tai nạn giao thông xe ô tô qua lại không được ùn tắc ,đường quá hẹp mà đổ ra hết đường ạ. Hình ảnh được chụp lúc 17h30 ngày 23/01/2022.
Địa chỉ 1/85 Lê Duẩn phường Thuận Hoà. Mong cơ quan xử lý kịp thời ạ.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 141
Ngày gửi: 17:29 23/01/2022
Hạn xử lý: 09/02/2022
Kết quả xử lý
Phường Thuận Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Hòa đã kiểm tra và trả lời như sau:

Qua phản ánh, UBND phường đã làm việc với hộ vi phạm, hộ vi phạm đã nhận biết hành vi đổ vật liệu nơi công cộng là sai và giải thích do đường vào nhỏ nên đổ tạm để thợ chở bằng xe rùa vào, hộ gia đình hứa không tái phạm và đã khắc phục. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:19 26/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (70)
Công an tỉnh (59)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
Sở Giao thông Vận tải (11)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (11)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường dây điện phân bổ rối ren, nguy hiểm ở thôn xóm địa phương và kéo...
16:10 24/05/2022
Xin được hỏi thắc mắc của khu 69 hộ dân trục đường 49B thuộc địa bàn phường...
15:33 24/05/2022
Mặc dù đã lên Phường nhưng con đường mà người dân chúng tôi đang sinh sống...
15:21 24/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18141446
Đang truy cập: 114
Zalo: 0941260505