Phản ánh, kiến nghị
Hệ thống điện chiếu sáng cuối kiệt 118 Nguyễn Lộ Trạch sau nhiều lần bị sự cố, mặc dù được tiến hành sửa chữa, khắc phục nhưng vẫn không ổn định và hiện tại đã ngưng hoạt động gần 1 tuần nay.
Hiện nay thời tiết mưa nhiều, trời tối nhanh, hệ thống đèn đường không hoạt động gây nguy hiểm cho người và phương tiện tham gia giao thông.
Một lần nữa đề nghị Cơ quan chức năng kiểm tra toàn diện, khắc phục triệt để.
Trân trọng cảm ơn!
Lượt xem: 144
Ngày gửi: 20:23 28/11/2021
Hạn xử lý: 14/12/2021
Kết quả xử lý
Ban Quản lý Khu vực phát triển đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị (Ban) đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:

Qua kiểm tra hiện trường, nguyên nhân hệ thống đèn chiếu sáng cuối kiệt 118 Nguyễn Lộ Trạch bị hỏng là do nhảy automat khi Công ty Điện lực thực hiện duy tu hệ thống cấp điện. Sau khi xác định nguyên nhân, Ban đã tiến hành khắc phục và đến nay đã hoàn tất (có ảnh kèm theo).

Ban chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 13:47 09/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (77)
Công an tỉnh (74)
Công an Thành phố Huế (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
UBND Thành phố Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngôi mộ của nhà văn Phùng Quán, thuộc địa phận phường Thủy Dương, TX Hương...
19:30 28/06/2022
Vào lúc 20h45 ngày 27/06/2022 tại cột đèn tín hiệu giao thông phía bắc...
19:18 28/06/2022
Đèn đường tại số 75/245 Bùi Thị Xuân, phường Thủy Xuân, TP Huế bị hỏng,...
19:17 28/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18959956
Đang truy cập: 5286
Zalo: 0941260505