Phản ánh, kiến nghị
Ảnh chụp lúc 17h53 ngày 1-12-2021. Toàn bộ đèn đường chiếu sáng KQH Bàu Vá (vào đường Nguyễn Văn Đào) không sáng. Đề nghị cho tiến hành sửa chữa ngay để đảm bảo an ninh trật tự và an toàn giao thông. Trân trọng!
1/2
1
2
Lượt xem: 391
Ngày gửi: 17:56 01/12/2021
Hạn xử lý: 10/12/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 02/12/2021 Công ty đã khắc phục sự cố chạm chập tại tủ điện và đã đỏ điện bình thường toàn bộ đèn đường chiếu sáng khu quy hoạch Bàu Vá.

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

 

 

Ngày xử lý: 20:06 09/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (71)
Công an tỉnh (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (12)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10 giờ 58 phút ngày 19/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G119422...
15:20 25/05/2022
Vào lúc 10 giờ 58 phút ngày 19/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75D103504...
15:12 25/05/2022
Vào lúc 06 giờ 54 phút ngày 18/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G136820...
14:55 25/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18160958
Đang truy cập: 2992
Zalo: 0941260505