Phản ánh, kiến nghị
Điện đường tại đường Trần Hữu Độ, phường Hương Vân, thị xã Hương Trà bị hỏng mấy ngày nay không sáng và tắt quá sớm, hình ảnh chụp vào 19h00 ngày 27/01/2022. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 67
Ngày gửi: 19:05 27/01/2022
Hạn xử lý: 15/02/2022
Kết quả xử lý
Phường Hương Vân

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Vân đã kiểm tra và trả lời như sau:

Điện chiếu sáng tại tuyến đường Trần Hữu Độ, phường Hương Vân mà Ông/Bà phản ánh được UBND phường đầu tư xây dựng năm 2021.

Hiện tại, đơn vị thi công đã hoàn thành cơ bản các hạng mục của công trình, chưa hoàn thành 100% khối lượng nên đến thời điểm này vẫn chưa nghiệm thu đưa vào sư dụng mà chỉ mới vận hành thử.

UBND phường đã yêu cầu đơn vị thi công hoàn thiện toàn bộ khối lượng của công trình theo quy định và nghiệm thu đưa vào sử dụng đảm bảo theo quy định của pháp luật.

UBND phuường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:54 24/02/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (199)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (6)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Trước số nhà 5A kiệt 205 Ngự Bình, phường Trường An, TP Huế, kiệt chùa...
08:27 09/08/2022
Nội dung phản ánh mương thoát nước bị sập giữa lòng đường tại kiệt 203...
07:07 09/08/2022
Tình trạng nước ứ đọng ở đoạn đường Triều Sơn Nam, Phường Hương Vinh. Đoạn...
22:19 08/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19996247
Đang truy cập: 7720
Zalo: 0941260505