Phản ánh, kiến nghị
Đèn xanh, đèn đỏ tại K128 Nguyễn Tất Thành (Thủy Dương, Hương Thủy), đường đi vào Công ty Dệt May không có tín hiệu đèn vàng.
Đang đèn xanh, chuyển ngay qua đỏ, người tham gia giao thông không có sự chuẩn bị dừng xe dẫn tới mất an toàn giao thông.
1/2
1
2
Lượt xem: 934
Ngày gửi: 20:13 06/06/2021
Hạn xử lý: 16/06/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy đã kiểm tra sẽ cho sửa chữa khắc phục trong tháng 6/2021.

Phòng Quản lý đô thị thị xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:35 08/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
rất cám ơn phòng ql đô thị hương thuỷ
CDTC (1) - 16:55 08/06/2021
sao ko thấy sửa chưa khắc phục hả chính quyền
CDTC (1) - 08:58 27/06/2021
vẫn chưa thấy xử lý ạ. rất nguy hiểm và mất an toàn giao thông.
CDTC (2) - 18:43 27/06/2021
hiện tại vẫn chưa thấy xử lý ạ
CDTC (2) - 20:48 02/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (275)
Công an huyện Quảng Điền (62)
Viettel Thừa Thiên Huế (13)
Công an Thành phố Huế (6)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 08 giờ 57 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F197630...
10:11 12/08/2022
Vào lúc 08 giờ 57 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H140259...
10:04 12/08/2022
Vào lúc 08 giờ 56 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H168664...
09:57 12/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20085344
Đang truy cập: 13146
Zalo: 0941260505