Phản ánh, kiến nghị
Đèn đường từ nhà số 8 đến 15 đường Kim Trà, Tứ Hạ, Hương Trà không hoạt động
Lượt xem: 76
Ngày gửi: 21:31 19/06/2022
Hạn xử lý: 30/06/2022
Kết quả xử lý
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao thị xã Hương Trà

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi tiếp nhận phản ánh, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao đã cử Nhân viên phụ trách phối hợp với đơn vị chuyên môn đến kiểm tra theo nội dung phản ánh của Ông/Bà. Nguyên nhân qua kiểm tra là do bị chập dây điện của 1 pha dẫn đến các bóng đèn của pha trên không đỏ. Hiện đơn vị chuyên môn đã khắc phục sự cố trên, qua theo dõi hơn 7 ngày qua các bóng đèn này đã hoạt động trở lại bình thường.

Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 08:39 01/07/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
điên duong kim tra thuong xuyến khong sang tu nha so8 -15 mong các nha chuc nang khác phuc cu tai điên mai
CDTC (1) - 08:03 28/07/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 10 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G145649...
11:10 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23752781
Đang truy cập: 9865
Zalo: 0941260505