Phản ánh, kiến nghị
Trung tâm cho hỏi dãy trụ đèn đường ở đường Tỉnh lộ 10, phường Phú Thượng bắt lên để phục tết tây hay phục vụ giao thông ban đêm thường ngày ạ. Vì bắt đèn lên mà chỉ thấy đèn sáng mấy hôm tết tây xong là tắt luôn không thấy bật sáng ban đêm nữa. Xin cám ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 175
Ngày gửi: 10:15 09/01/2022
Hạn xử lý: 25/01/2022
Kết quả xử lý
Phường Phú Thượng

Kính chào Ông/Bà!

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Thượng đã kiểm tra và trả lời như sau:

Tuyến đường nêu trên do Ban đầu tư huyện Phú Vang làm chủ đầu tư, hiện nay đang tiến hành nghiệm thu công trình và đưa vào sử dụng. Sau khi UBND phường nhận bàn giao sẽ bàn giao cho phòng Quản lý Đô thị thành phố Huế tiếp nhận và xử lý theo đúng quy định. Do đó tuyến điện trên chưa được bật sáng. Mong người dân thông cảm!

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 14:09 20/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Khoảng trống để thoát nước xuống sông tại kiệt 208 Phan Chu Trinh, phường...
20:34 01/10/2022
Vào khoảng 5h30 tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội buôn bán lấn...
20:08 01/10/2022
Cây xanh đổ nhánh trên mái nhà gây nguy hiểm mỗi khi mưa bão tại 39A Nguyễn...
18:33 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21838543
Đang truy cập: 12159
Zalo: 0941260505