Phản ánh, kiến nghị
Đèn đường khu vực Hạ Cồn Trống, phường Phú Thượng, TP huế được lắp đặt đã lâu, sau khi lắp đặt sáng điện được 2 ngày và không thấy sáng điện nữa, cũng không thấy cơ quan nào đến sửa. Kính đề nghị các cơ quan liên quan kiểm tra hệ thống đèn đường vì sao không sáng.
1/2
1
2
Lượt xem: 98
Ngày gửi: 07:36 05/11/2022
Hạn xử lý: 16/11/2022
Kết quả xử lý
Phường Phú Thượng

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Thượng xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Hệ Thống điện chiếu sáng tại khu vực Hạ Cồn Trống do Ban Đầu tư xây dựng huyện Phú Vang làm chủ đầu tư. Vừa qua, công trình đưa vào vận hành chạy thử để kiểm tra chất lượng công trình. UBND phường đã liên hệ với Ban Đầu tư xây dựng huyện Phú Vang, dự kiến trong tháng 11/2022 sẽ bàn giao cho UBND phường quản lý khai thác đưa vào sử dụng. Do đó, trong thời gian chờ nghiệm thu và bàn giao công trình nên điện chiếu sáng tại khu vực trên chưa được vận hành.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong muốn tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:15 11/11/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (100)
Phòng Cảnh sát Giao thông (48)
Công an Thành phố Huế (15)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Ban An Toàn giao thông tỉnh (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đầu tư Thương mại Minh Linh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý hành vi buôn bán động vật hoang dã,...
10:30 26/04/2023
Chủ nhân trang facebook này có dấu hiệu săn bắt động vật hoang dã để thịt,...
08:34 18/04/2023
Phát hiện nuôi nhốt động vật hoang dã tại nhà, cậu bé là con chủ quán đang...
19:19 13/04/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hiện nay ngay tại đường nối giữa 2 tuyến TL 10c và 10d đường điện từ trụ...
09:31 02/06/2023
Vào lúc 9h10 ngày 2/6/2023 xe máy 75F113932 không đội mũ bảo hiểm khi tham...
09:25 02/06/2023
Kính gửi: Sở TDTT tỉnh TT Huế và các đơn vị liên quan, Tôi kiến nghị sự...
09:20 02/06/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 27289432
Đang truy cập: 935
Zalo: 0941260505