Phản ánh, kiến nghị
Đèn đường chiếu sáng ven đầm Cầu Hai thuộc xã Lộc Trì chỉ chiếu sáng hai thôn Đông Lưu Đông Hải còn thôn Lê Thái Thiện sao mãi không bật đèn. Hình ảnh được chụp tối 28/01/2022.
Lượt xem: 114
Ngày gửi: 19:47 28/01/2022
Hạn xử lý: 15/02/2022
Kết quả xử lý
UBND huyện Phú Lộc

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phú Lộc đã chỉ đạo UBND xã Lộc Trì khẩn trương kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi tiếp nhận phản ánh, Đội Quản lý đô thị đã chỉ đạo bộ phận chuyên môn kiểm tra, xử lý. Đường dây cáp ngầm thôn Thái Thiện bị chạm chập nặng nên cần có thời gian xử lý, Đội quản lý đô thị xin thêm thời gian 7 ngày để khắc phục sự cố hư hỏng trên (trước ngày 21/02/2022). Thành thật xin lỗi quý Ông/Bà vì sự chậm trễ này.

UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 09:35 15/02/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (76)
Phòng Cảnh sát Giao thông (15)
Sở Giao thông Vận tải (14)
Công an tỉnh (10)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai thị xã Hương thủy (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 15 phút ngày 26/06/2022, xe mô tô BKS 75G106758 chạy trên...
09:46 26/06/2022
Tại cầu Dã Viên, khu vực vọng lâu tại cầu gỗ lim công viên Dã Viên, một...
08:50 26/06/2022
Xe ô tô BKS 75A22549 đậu đỗ không đúng nơi quy định, đậu ngay trước cổng...
07:49 26/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18882956
Đang truy cập: 118
Zalo: 0941260505