Phản ánh, kiến nghị
10 ngày đèn đường không đỏ gây nguy hiểm cho người đi đường. Địa chỉ: Đầu xóm 2 Tráng Lực, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra xử lý. Xin cám ơn.
Lượt xem: 225
Ngày gửi: 10:19 07/12/2021
Hạn xử lý: 24/12/2021
Kết quả xử lý
UBND huyện Quảng Điền

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề phản ánh của Ông/Bà, UBND huyện Quảng Điền trả lời như sau:

Sau khi tiếp nhận phản ánh của Ông/Bà, UBND huyện đã chỉ đạo các cơ quan chuyên môn kiểm tra, xử lý. Hiện nay, đã sửa chữa, hệ thống điện hoạt động bình thường.

UBND huyện chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 17:52 22/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 22 giờ 30 phút ngày 18/8/2022, tại đường Hoàng Hoa Thám và Trương...
22:34 17/08/2022
Xe tải BKS 75C06745 của quầy vật liệu xây dựng gần đó, thường xuyên đậu...
19:29 17/08/2022
Xe ô tô BKS 75A12234 đỗ trên vỉa hè tại 90 Nhật Lệ, phường Đông Ba gây...
19:17 17/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20239570
Đang truy cập: 12447
Zalo: 0941260505