Phản ánh, kiến nghị
Đoạn đường Lê Thanh Nghị (đầu đường đến cuối đường: 1 bóng đỏ, 2 bóng hỏng) và Mai Xuân Thưởng (bên số nhà 27), phường Thủy Châu, TX Hương Thủy có nhiều bóng đèn đường bị hư. Hiện đang mùa mưa gió, cộng với tuyến đường này có đoạn đang bị sạt lỡ. Mà đèn đường lại hư, đi vào ban đêm rất nguy hiểm cho người dân. Người dân phản ánh rất nhiều nhưng hiện vẫn chưa thấy được khắc phục. Kính mong cơ quan chức năng xem xét và sửa chữa nhanh chóng để người dân tiện đi lại giảm nguy hiểm vào ban đêm. Thay mặt người dân. Tôi chân thành cảm ơn cơ quan chức năng.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 113
Ngày gửi: 22:28 06/12/2021
Hạn xử lý: 16/12/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng quản lý đô thị thị xã Hương Thủy trả lời như sau:

Vừa qua phòng quản lý đô thị đã cho thống kê các vị trí điện chiếu sáng bị hư hỏng để sửa chữa, do đó bóng đèn bị hỏng do Ông/Bà phản ánh, phòng quản lý đô thị sẽ cho sửa chữa trong quý IV/2021.

Phòng quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:13 14/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Cũng gần hết quý IV rồi, mà thấy vẫn chưa khắc phục. Người dân đi lại bất tiện.😔😔
CDTC (1) - 09:56 16/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H136033...
09:15 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H162494...
09:14 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 05 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F202050...
09:11 18/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20241967
Đang truy cập: 13975
Zalo: 0941260505