Phản ánh, kiến nghị
Cả 2 tháng không có đèn đường, cả dãy đều sáng, riêng chỉ có 1 bóng ở địa chỉ 75 Sông Bồ, tổ dân phố 5, phường Tứ Hạ, thị xã Hương Trà là không sáng, lâu nay không thấy nhân viên đến sửa, mong các đơn vị chức năng xử lý sớm giúp dân với ạ, hình ảnh được chụp ngày 27/10/2021.
Lượt xem: 198
Ngày gửi: 17:27 27/11/2021
Hạn xử lý: 08/12/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao đã kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm đã cử nhân viên phụ trách phối hợp với đơn vị chuyên môn đến kiểm tra xác định nguyên nhân là do bị cháy bóng đèn cao áp.

Hiện Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao đang rà soát tổng thể hệ thống điện chiếu sáng công cộng trên địa bàn do Trung tâm quản lý để tổng hợp và tiến hành hợp đồng đơn vị chuyên môn sửa chữa thay thế trong quý 4/2021 này.

Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thị xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:43 07/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
sao hôm nay là hạn sử lý mà k có nhân viên nào đến sửa vậy ạ. đèn vẩn chưa sáng ạ
CDTC (1) - 21:00 08/12/2021
sao đèn ở đoạn đường này vẫn chưa thấy sáng vậy
CDTC (2) - 07:44 09/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H136033...
09:15 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H162494...
09:14 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 05 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F202050...
09:11 18/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20241975
Đang truy cập: 13978
Zalo: 0941260505